![](images/counter/3.png)
![](https://www.pho.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.pho.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.pho.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.pho.go.th/images/counter/d3.png)
![](https://www.pho.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.pho.go.th/images/counter/d3.png)
![](https://www.pho.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 2
หัวข้อ :: อบต.โพธิ์ ร่วมพิธีฉลองเจดีย์มณฑปบูรพาจารย์ งานฉลองตราตั้งเจ้าคณะตำบลโพธิ์ เจ้าอาวาสวัดบ้านโพธิ์ ตราตั้งพระอุปัชฌาย์ พระมหาเปรียญ
อบต.โพธิ์ ร่วมพิธีฉลองเจดีย์มณฑปบูรพาจารย์ งานฉลองตราตั้งเจ้าคณะตำบลโพธิ์ เจ้าอาวาสวัดบ้านโพธิ์ ตราตั้งพระอุปัชฌาย์ พระมหาเปรียญ
![](upload/inset/20240105205607qn4gz4.jpg)
โพสโดย : วิญญู วันที่ : 28 ธันวาคม 2566 View : 231
ข่าวประชาสัมพันธ์